DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Friday, March 2, 2012

Rahatupu Blog Imepiga Hodi Nairobi !!!

Huyu binti alikuwa miss United States International University (USIU) Nairobi. Hizi picha nilitumiwa na rafiki yangu.

23 comments:

  1. hii kuma ni very atractive

    ReplyDelete
  2. @Mitisa hiyo picha ya mwisho ndio amejikojeza?!!! yaani kidole cha kati tu kakojoa aiseee

    ReplyDelete
  3. natauta kimwana

    ReplyDelete
    Replies
    1. KUMA TAMU NATAMAN NIITOMBE KUMA HII JAMAN
      LETA HII KUMA UONE KAMA SII TOMBII

      Delete
    2. KUMA HII TAMU JAMAN NJOO ILETE UONE KAMA
      SII TOMBII KUDADEK LETA KITU HICHOO

      Delete
    3. kuma tamu kudadek natama nii tombe kila mda hiii

      Delete
    4. leta kuma hiyoo nii tombe

      Delete
  4. dah kweli humu ni datv rom.

    ReplyDelete
  5. duuh ninna ugwadu na kuma,jamani aliye tayari kunisaidia kuma yake niitombe mpaka monning

    ReplyDelete
  6. NATAMANI NIKUTOMBE SIKU NZIMA, NIKOJOE HADI SHAHAWA ZIISHE UBOONI MWANGU

    ReplyDelete
  7. naomba kama kunamwanamke mwenye kuhitaji kutombwa aweke contact zake nancy mm ninahamu ya kutombana mwaka sasa sijaona kuma. tusaidiane maana sasa mwanamke akinigusa mkono tu mboo inadinda tusaidiane wanadamu .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau - we acha tu. Yaani utapata contacts za majimama maelfu. Kaa hapo hapo usiondoke, contacts kibao zinakuja....

      Delete
    2. wacha tupaki mabasi ye2 tusubiri contact za majimama lete nancy tuyape raha za RAHA TUPU

      engineerbigboy@gmail.com ma mail

      Delete
  8. Jamani wadau natafuta mtoto mzuri wa kutombana naye, asiwe mnene sana ila wa wastani

    ReplyDelete
  9. email yangu ni gbaba41@gmail.com

    ReplyDelete
  10. ALIJITIA VIDOLE TU HAKUNA ALIEMTOMBA? NAONA ALIKUWA NA NYEGE SANA!!!

    ReplyDelete
  11. nacy nitumie namba za majimama ya mbeya basi

    ReplyDelete
  12. heeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  13. mi nataman kusagana jaman

    ReplyDelete
    Replies
    1. leta email nikutafute

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!